ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุภาภรณ์ สิ้นภัย |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจรุญ จารุสาร |
โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
4 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางนงลักษณ์ อริยะดิบ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสุพัชชา เครือฉิม |
โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุวิมล อนันต์ทวีรัชต์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางขนิษฐา อินนา |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายจักรเพชร วรสินธ์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
9 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางนาฏธยาน์ รอดสน |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางกรชนก สุตะพาหะ |
โรงเรียนราษฎร์นิยม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
11 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางจิราภา เพียรเจริญ |
โรงเรียนนนทบุรีพิทยาคม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจิราพร คำภา |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายเอกพล เหล่าวงศ์พานิช |
โรงเรียนเบญจมราชานุสรณ์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอิศเรศ วงศ์ศรัณย์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวจิณณ์ณณัช บัวชุม |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายพันธุ์เทพ คล้อยนาม |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวพัชรี ศรีสุวรรณ |
โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวอรพิน สีน้ำเงิน |
โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางรุจิรา ปั้นงา |
โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุลักขณา ใจองอาจ |
โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนันทวัฒน์ พุ่มพวง |
โรงเรียนเสนา "เสนาประสิทธิ์" สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายยงยุทธ อังคสัญญลักษณ์ |
โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
23 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
24 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีกฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ |
โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
25 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
เข้าร่วมประกวด
|
นายวีรชัย บุญล้อม |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |