ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวทัศนีย์ วิวัฒน์ชานนท์ |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววันดี พุทธคุณรักษา |
โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวขนิษฐา ปานชา |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายไพฑูรย์ วิเวก |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางวรรณี ภิรมย์คำ |
โรงเรียนบางเลนวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
7 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุญาดา เฮงชัยโย |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวิตรี สุริยาวงษ์ |
โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนบางเลนวิทยา |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 7 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวบุญสม ศรีศักดา |
โรงเรียนสงวนหญิง สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายชาญชัย ชาญฤทธิ์ |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายผจญ รุ่งอรุณเลิศ |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางศุภานัน เอกธีรธรรม |
โรงเรียนธรรมโชติศึกษาลัย สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
15 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางศิริลักษณ์ ชินช่งจู |
โรงเรียนราชินีบูรณะ จังหวัดนครปฐม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |