ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวปทิตตา จิรพัฒธรทวี |
โรงเรียนบ้านหนองกะโดน สพป.นครปฐม เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวกาญจนา โรจน์อรุณ |
โรงเรียนอนุบาลนครปฐม สพป.นครปฐม เขต 1 |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอำนวย ป้อมน้อย |
โรงเรียนวัดทุ่งพิชัย สพป.นครปฐม เขต 1 |
4 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายอธิกานต์ สักคุณา |
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม สพป.นครปฐม เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวอุมาลัย ทรัพย์จรัสแสง |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวลสา กอนสุข |
โรงเรียนวัดหนองศาลา สพป.นครปฐม เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางวงเดือน จตุพรรุ่งเรือง |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุวรรณ วงศ์สุวรรณ |
โรงเรียนวัดหนองศาลา สพป.นครปฐม เขต 1 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางลำดวน ศรราษฎร์ |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายมิทธวัช ชินอ่อน |
โรงเรียนบ้านหนองกะโดน สพป.นครปฐม เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวกฤตาณัฐ โนนศรี |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางปาจรีย์ รัตนมุนีวงศ์ |
โรงเรียนบ้านหนองกะโดน สพป.นครปฐม เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุภาวัน ตันบุญเจริญ |
โรงเรียนอนุบาลนครปฐม สพป.นครปฐม เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางปานทิพย์ ดอนขันไพร |
โรงเรียนวัดสระสี่มุม สพป.นครปฐม เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวเหมือนใจ สระทองยอด |
โรงเรียนวัดสระสี่มุม สพป.นครปฐม เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวปารุดา สระทองจันทร์ |
โรงเรียนวัดสระสี่มุม สพป.นครปฐม เขต 1 |