ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นายพิชิต โลหะมาศ |
โรงเรียนสะอาดประชาสรรพ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายวัฒนะ บุตรสุวรรณ |
โรงเรียนชุมชนโพนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นายชิตเมธา ทาสมบูรณ์ |
โรงเรียนบ้านม่วง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นายชำนาญ ศรีวงษ์ |
โรงเรียนบ้านดู่ใหญ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางสาวมาริสา มอไธสง |
โรงเรียนบ้านชีลองเหนือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นายสินธ์ สัตพันธ์ |
โรงเรียนบ้านหนองคู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นายศัสตราวุธ ศรีชนะ |
โรงเรียนบ้านผึ้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นายอุทัย คำสีหา |
โรงเรียนบ้านดอนหวาย (สิงห์คุรุประชาสรรค์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายนรเศรษฐ์ วงษ์จรรยาพร |
โรงเรียนวัดพะโค สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
10 |
นายวิฑูรย์ พลมณี |
โรงเรียนบ้านโนนผักชี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายทิวากร มีระหันนอก |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาดประชาราษฎร์รังสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
|
12 |
นายวุฒิชัย โพธิ์ทอง |
โรงเรียนบ้านหนองมะเขือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นายพิมล สารคร |
โรงเรียนอนุบาลปะคำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นายกสิณพจน์ พรมดอนกลอย |
โรงเรียนบ้านวังปลาโด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นายประสาท ราชจันทร์ |
โรงเรียนบ้านโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นายเสนอ แก้วนาคูณ |
โรงเรียนบ้านอีหมุน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นางสาวพัฒนา สังข์โกมล |
โรงเรียนบ้านละลม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสุจิตรา ภูมิภาค |
โรงเรียนบ้านหนองหว้า สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นายวิเชียร วาพัดไทย |
โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นายสำรวย สังข์เสาวภาคย์ |
โรงเรียนบ้านนาดี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
21 |
นายเทวัน พอใจ |
โรงเรียนบ้านแนงมุด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
22 |
นายไกรพ พิสัยสวัสดิ์ |
โรงเรียนโนนดู่โพนหวายประชาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
23 |
นางเกษร คำวิโส |
โรงเรียนบ้านดงเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
24 |
นายวัฒน์ วงศ์คำพันธ์ |
โรงเรียนดอนมดแดง(บ้านดงบัง) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|