ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
หมายเหตุ |
1 |
นายอภิชาติ อรรคอำนวย |
โรงเรียนโนนไฮหนองอีกุ้มวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
2 |
นายพิสิฐธวัฒน์ กลิ่นไธสงค์ |
โรงเรียนบ้านหนองคู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
3 |
นางนัตรนา จันทร์ลุทิน |
โรงเรียนบ้านผักหวานโนนสว่าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
4 |
นายปริญญา พรหมมา |
โรงเรียนชะโงมนาโดน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
5 |
นางผุสดี สุวรรณบุบผา |
โรงเรียนบ้านสำโรง (คุรุรัฐประชาสรรค์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
6 |
นายพิเชษฐ วันทากุล |
โรงเรียนวัดกุดสวาย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
7 |
นางสาวธนวรรณ ไวบรรเทา |
โรงเรียนสกัดนาควิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
8 |
นางสาวศิริวรรณ์ รักษาสระน้อย |
โรงเรียนรามวิทยาประชานุสรณ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
9 |
นายสายชล เลือดขุนทด |
โรงเรียนบ้านโนนหวาย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
|
10 |
นายชุติพนธ์ จะชาลี |
โรงเรียนบ้านโคกสว่าง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
11 |
นายโชคชัย แสงสว่าง |
โรงเรียนบ้านหนองคูม่วง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
12 |
นางกลิ่นแก้ว รำเพยพล |
โรงเรียนบ้านม่วงใหญ่ดอนน้อยวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
13 |
นางชินานารถ ดวงละว้า |
โรงเรียนบ้านม่วงท่าลาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
14 |
นายสุวิทย์ คำพร |
โรงเรียนบ้านจิก(หจก.วิบูลย์พาณิชย์อนุเคราะห์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
15 |
นางสาวทัศนี ศิริยาน |
โรงเรียนลุมพุกคูวงศ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
16 |
นางสาวผ่องฤดี พวงประดิษฐ |
โรงเรียนบ้านบ่อแกใหญ่(มิตรภาพ36) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
17 |
นายทนงศักดิ์ คงเจริญสุข |
โรงเรียนบ้านเตาแดก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
18 |
นางสาวสุภาพร ศรีจันดา |
โรงเรียนวัดพระธาตุบังพวน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา หนองคาย เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
19 |
นายธีรภัทร์ ภาวะรีย์ |
โรงเรียนเจซี.บ้านอินทร์แปลง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
20 |
นางสมนึก กินรี |
โรงเรียนบ้านโคกถาวรทรายงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
21 |
นายศิริพจน์ พรมหล่อ |
โรงเรียนบ้านแสงน้อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุบลราชธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
22 |
นายเอกนรินทร์ โงนมณี |
โรงเรียนบ้านดงเสียด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|