ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางประกาทิพย์ ผาสุข |
โรงเรียนภูเก็ตปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประชา โชติรัตน์ |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฎร์ธานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวเพ็ญนภา เทวรัตน์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจิตตรา จันขอนแก่น |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางโสภิตนภา แก้วนวล |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุวิศิษฏ์ กั้นหยั่นทอง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายณัฐพงศ์ บำรุง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสุราษฎร์ธานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุพรรณา แก้วเพิ่มพูน |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๒ จังหวัดสตูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสราวดี สุขหมื่น |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวกรกต ตันเก็ง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพรทิพย์ รัตนกระจ่าง |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๑๙ จังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายเอกลักษณ์ แซ่ด่าน |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์สุราษฏร์ธานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี |
การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุรัตน์ บุญฤทธิ์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดปัตตานี การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายไพฑูรย์ ศรีเชย |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสุภาวดี บุญช่วย |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |