ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาววธิดา สท้านอาจ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางธิดา ทองวิจิตร |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐสุรางค์ ตรีเดช |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางพิมพา ทองย้อย |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอภิญญา ปานชาลี |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
6 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสุรินญา แสงศรี |
โรงเรียนนครศรีธรรมราชปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายกิตติ์รัฐ ภู่เสม |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายวรจักร งามแสง |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดนครศรีธรรมราช การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวธารินี ฐิตินันท์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรัตติกาล ช่วยเชิด |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายเอกสิทธิ์ ใจดี |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
ว่าที่ร้อยตรีศิริพล รวมสุข |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระนอง การศึกษาพิเศษ ภาคใต้ |