ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางบังเอิญ คำสองสี |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเนาวรัตน์ จันทนา |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
ว่าที่ร้อยตรีสำเริง จันทร์เต็มดวง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางจุฑาภรณ์ กิตติอุดมพร |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสุชาดา แสงเดือน |
โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสายพิณ ศรีสุวรรณรัตน์ |
โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกัลยา เที่ยงแท้ |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุนิสา เฉยดิษฐ์ |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รังสิต |
สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเจริญ บัวลี |
โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
11 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางผาณิต ขนันไพร |
โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศศิเพ็ญ คงสุข |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี |
สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสมร ปาโท |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
15 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีเริงฤทธิ์ ผดุงพันธ์ |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายยุทธนา กองโค |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายวรวัฒน์ ศีลบุตร |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |