ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวัชรพงษ์ แพร่หลาย |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี |
โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางทิวทอง อ่อนบาง |
โรงเรียนสิงห์บุรี สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเอกพงษ์ โตชัยศรี |
โรงเรียนสตรีอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวทิพย์พวัล สุขสุด |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
6 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธวัช แซ่ฮ่ำ |
สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายบรรจบ เฉลยมรรค |
โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายวรุตม์ พุตฉาย |
โรงเรียนสตรีอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางศุลิษา สยมพงศ์ |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางศิริวรรณ ผุดผ่อง |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายอาทร ไทยป้อม |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาววิรมน ปั้นงาม |
โรงเรียนสตรีอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวณัฐนรี สงวนสุข |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาววรวรรณ เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยะบุตร์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
15 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางมยุรีย์ แพร่หลาย |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนฤมน ทองวิมล |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนพพร ปรีชา |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |