ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวุฒิชัย วันทมาตย์ |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีเสมา อยู่นุช |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกฤตเมธ ธีระสุนทรไท |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนิรุทธ์ แม้นรัมย์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนก้อนแก้วพิทยาคม |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
7 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนสนามชัยเขต |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวไทรงาม ประมวลศิลป์ชัย |
โรงเรียนก้อนแก้วพิทยาคม สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางนิตยา มั่นชำนาญ |
โรงเรียนสนามชัยเขต สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยโทขจรศักดิ์ เจริญฤทธิ์วัฒนา |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
12 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางกฤชภอร มอญใต้ |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกติกร กมลรัตนะสมบัติ |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายประพันธ์ ยอดรัก |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวจารุเดือน จิ๋วจันทร์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายพรเทพ พรมตา |
โรงเรียนสนามชัยเขต สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐภรณ์ ชัยเขต |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
18 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
19 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายภูมิสิษฐ์ สุคนธวงศ์ |
โรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเปรมวดี พลลาภ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
21 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวชลารักษ์ สายอุทัศน์ |
โรงเรียนสาขลาสุธีราอุปถัมภ์ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
22 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายศักดิ์เดช จุมณี |
โรงเรียนพนมสารคาม"พนมอดุลวิทยา" สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
23 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวมัญชรี ศรีวิชัย |
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
24 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายมนตรี พูลนาค |
โรงเรียนสาขลาสุธีราอุปถัมภ์ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |