ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายธวัช แซ่ฮ่ำ |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายบรรจบ เฉลยมรรค |
3 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนปิยะบุตร์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางสาววรวรรณ เหรียญทอง |
4 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี |
5 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายอาทร ไทยป้อม |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางสาวทิพย์พวัล สุขสุด |
7 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายเอกพงษ์ โตชัยศรี |
8 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสิงห์บุรี สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางทิวทอง อ่อนบาง |
9 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นายวัชรพงษ์ แพร่หลาย |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางสาวนพพร ปรีชา |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางสาวนฤมน ทองวิมล |
12 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนโยธินบูรณะอ่างทอง สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
นางสาวณัฐนรี สงวนสุข |