ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายนิรันดร์ แสงกุหลาบ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางปัญญา ยะสงคราม |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
3 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางกฤษณา อ่อนเบา |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางจุรีพร สุทธิไส |
โรงเรียนชุมชนบ้านหนองฝ้าย สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายโสภณ บุญเรืองรอด |
โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางรุ่งนภา สุภาภา |
โรงเรียนบ้านชุมนุมพระ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
7 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนบ้านชุมนุมพระ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวฐานิตา อินทรกุล |
โรงเรียนบ้านพยอมงาม สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนบ้านวังใหญ่ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายวิชัย ปลาบู่ทอง |
โรงเรียนบ้านวังใหญ่ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวกรรณิการ์ ใจกล้า |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปราณี เพียงนั้น |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพัชรดา ช่วงชัย |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายสมรัก ใจตรง |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัชฐญา ศรีคำแหง |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายปิยะณัฐ เอ็นดู |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนภา ชาลี |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนาฏตยา ไตรผล |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา รักอู่ |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายกมล อุบลธรรม |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอรทัย คุ้มกัน |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอนุสรา สายแสน |
โรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
23 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายประเสริฐ ใยเยื่อ |
โรงเรียนบ้านหนองกร่าง สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประเชิญ ศรีคูบัว |
โรงเรียนบ้านหนองงูเห่า สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีหญิงดารารัตน์ เพ็ชรจั่น |
โรงเรียนบ้านหนองงูเห่า สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
26 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเพ็ญลักษณ์ กำธรธนกาญจน์ |
โรงเรียนบ้านหนองปลาไหล สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
27 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุนิสา มามีสุข |
โรงเรียนบ้านหนองม่วง สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
28 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอาธิติยา งอกสิน |
โรงเรียนบ้านหนองไก่ต่อ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
29 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวเสธินี ศรีเดช |
โรงเรียนบ้านหนองไก่ต่อ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
30 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวันวิสา ศรีคูบัว |
โรงเรียนบ้านหนองไก่ต่อ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
31 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV )ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายวงศ์กร ลับบัวงาม |
โรงเรียนบ้านเขามุสิ สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
32 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนบ้านเขามุสิ |
สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
33 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายศิวรัตน์ พายุหะ |
โรงเรียนราษฎร์บำรุงธรรม สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |
34 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายศิวรัตน์ พายุหะ |
โรงเรียนราษฎร์บำรุงธรรม สพป.กาญจนบุรี เขต 4 |